Napoli ta nuna sha'awarta kan ɗan wasan tsakiya na Manchester United da Ingila Kobbie Mainoo, mai shekara 20, a matsayin aro ...
Firimiya uku na neman Karl Etta Eyong, AC Milan na zawarcin Joshua Zirkzee loan, Barcelona na son Victor Osimhen.
Shugaban Hukumar Lafiya ta Duniya ya ce dakarun RSF sun kashe ɗaruruwan fararen hula a babban asibitin el-Fasher, kwanaki ...
Muhawara na ci gaba da zafafa game da lokacin da fasahar ƙirƙirarriyar basira ta AI za ta maye gurbin ɗan'adam.
Ƙungiyoyin gasar Saudi Pro ta Saudiyya na ci gaba da rubibin ɗan wasan gaban Masar da Liverpool, Mohamed Salah, mai shekara ...
Lucas Paqueta na so ya bar West Ham, Tottenham na fatan ɗauko Scott McTominay, yayin da Napoli ke bibiyar Kobbie Mainoo.
Manchester United na nazarin ɗaukar aron Jobe Bellingham a watan Janairu, Joshua Zirkzee zai iya barin Old Trafford kafin ...
Dominic Solanke ya kama hanyar barin Tottenham, Bournemouth ta ƙi amincewa da tayin fam miliyan 50 kan Antoine Semenyo.
Jam'iyyu 18 ne za su fafata a takarar ta bana, kuma kasancewar an samu mata masu yawa ne ya sa matan suke kira zaɓen da ...
Mazauna ƙaramar hukumar Shanonon sun ce hare-haren da 'yanfashin suka kai musu ranar Talata da Laraba sun yi sanadiyyar ...
Sammi Bayahudiya ce ƴar rawa da waƙa da ta haɗu da Safi musulmi mai aikin jinƙai suka fara soyayya a lokacin da suke aikin ...
Marcus Rashford na sha'awar ci gaba da taka leda a Barcelona bayan zaman aro, Joshua Zirkzee na shirin raba gari da ...
Some results have been hidden because they may be inaccessible to you
Show inaccessible results